samfur

Silicone Mai Yada Wetting Agent SILIA2008

Takaitaccen Bayani:

SILIA-2008 Mai Yada Silikon Aikin Noma da Jika
Kayayyaki
Bayyanar: Ruwa mara launi zuwa haske amber
Dankowa (25 ℃, mm2/s) :25-50
Tashin hankali (25 ℃, 0.1%, mN/m) : <20.5
Yawan yawa (25 ℃): 1.01 ~ 1.03g/cm3
Cloud Point (1% wt, ℃) : <10 ℃


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

SILIYA-2008Wakilin Yada Silicone na Noma
polyether trisiloxane ne da aka gyara kuma wani nau'in siliki ne na surfactant tare da babban ikon yadawa da shiga.Yana sa tashin hankalin saman ruwa ya ragu zuwa 20.5mN/m a maida hankali na 0.1% (wt.).Bayan cakuda tare da maganin magungunan kashe qwari a wani ƙayyadaddun ƙayyadaddun, zai iya ragewa mala'ikan lamba tsakanin feshi da foliage, wanda zai iya ƙara girman ɗaukar hoto.SILIA-2008 na iya sa maganin kashe kwari ya sha
ta hanyar stomatal na ganye, wanda ke da matukar tasiri don inganta inganci, rage yawan magungunan kashe qwari, ceton farashi, rage gurɓataccen muhalli da magungunan kashe qwari ke haifarwa.
Halaye
 Super yadawa da shigar da wakili
 Don rage sashi na agrichemical spraying wakili
 Don haɓaka saurin ɗaukar kayan aikin gona (haƙuri zuwa ruwan sama)
 Nonionic
Kayayyaki
Bayyanar: Ruwa mara launi zuwa haske amber
Dankowa (25 ℃, mm2/s) :25-50
Tashin hankali (25 ℃, 0.1%, mN/m):<20.5<br /> Girman (25 ℃): 1.01 ~ 1.03g/cm3
Cloud Point (1% wt, ℃):<10 ℃

Aikace-aikace
1. Ana iya amfani da shi azaman maganin feshi: SILIA-2008 na iya ƙara ɗaukar hoto na maganin feshi, da haɓaka haɓakawa da rage yawan adadin maganin feshin.SILIA-2008 ita ce mafi inganci lokacin da gaurayawan feshi suke
(i) tsakanin kewayon PH na 6-8,
(ii) shirya cakuda feshi don amfani nan da nan ko cikin shiri na 24h.
2. ana iya amfani da shi a cikin kayan aikin noma: SILIA-2008 za'a iya ƙarawa a cikin magungunan kashe qwari na asali.

Hanyoyin Aikace-aikace:
1) An yi amfani da fesa gauraye a cikin ganga
Gabaɗaya, ƙara SILIA-2008 (sau 4000) 5g a cikin kowane 20kg fesa.Idan yana buƙatar haɓaka tallan magungunan kashe qwari na tsarin, ƙara aikin magungunan kashe qwari ko rage adadin feshi da ƙari, ya kamata ya ƙara adadin amfani da kyau.Gabaɗaya, adadin shine kamar haka:
Mai kula da haɓaka shuka: 0.025% ~ 0.05%
Magani: 0.025% ~ 0.15%
Maganin kashe kwari: 0.025% ~ 0.1%
Kwayoyin cuta: 0.015% ~ 0.05%
Taki da abubuwan ganowa: 0.015 ~ 0.1%
Lokacin amfani da farko sai a narkar da maganin kashe kwari, ƙara SILIA-2008 bayan cakuda iri ɗaya na ruwa 80%, sannan a ƙara ruwa zuwa 100% kuma a haɗa su daidai.An ba da shawarar cewa lokacin amfani da Agent na Silicone Spreading and Penetrating Agent, adadin ruwan ya ragu zuwa 1/2 na al'ada (wanda aka ba da shawara) ko 2/3, matsakaicin amfani da magungunan kashe qwari ya ragu zuwa 70-80% na al'ada.Yin amfani da ƙaramin bututun bututun buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen bututun ƙarfe zai sauƙaƙe saurin fesa.

2) Amfani da Maganin Kwari na Asali
Lokacin da aka ƙara samfurin zuwa magungunan kashe qwari na asali, muna ba da shawarar adadin shine 0.5% -8% na ainihin maganin kashe qwari.Daidaita ƙimar PH na takardar sayan magungunan kashe qwari zuwa 6-8.Ya kamata mai amfani ya daidaita adadin Wakilin Yada Silicone na Noma bisa ga nau'ikan magungunan kashe qwari da takardar sayan magani don cimma sakamako mafi inganci da tattalin arziki.Yi gwaje-gwajen dacewa da gwaje-gwajen mataki-mataki kafin amfani.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    samfurori masu dangantaka