samfur

Matsakaicin Watsawa Wakilin don rini na polyester

Takaitaccen Bayani:

Halaye
Leveling / Dispersing Agent an yafi amfani da polyester yadudduka rini tare da tarwatsa dyes, wanda yana da karfi dispersing.
iyawa.Zai iya inganta ƙaura na rini sosai da sauƙaƙe yaduwar rini a cikin masana'anta ko fiber.Don haka,
wannan samfurin ya dace musamman don fakitin yarn (ciki har da yadudduka masu girma), da rini mai nauyi ko ƙarami.
Wakilin Leveling / Watsawa yana da kyakkyawan matakin daidaitawa da aikin ƙaura kuma bashi da nuni da tasiri mara kyau
akan ƙimar Dye-Uptake.Saboda halayen sinadarai na musamman, LEVELING Agent 02 ana iya amfani da shi azaman a
Wakilin daidaitawa na yau da kullun don tarwatsa rini, ko azaman wakili mai gyara launi lokacin da aka sami matsalolin rini, kamar zurfin rini.
rini ko rini mara daidaituwa.
Wakilin Leveling / Dispersing Lokacin amfani da shi azaman wakili mai daidaitawa, yana da kyakkyawan tasirin rini a matakin farko na rini.
tsari kuma zai iya tabbatar da ingantaccen kayan rini na daidaitawa a matakin rini.Ko da a ƙarƙashin tsauraran yanayin tsarin rini.
kamar ƙananan ƙarancin wanka ko dyes na macromolecular, ikonsa na taimakawa rini shiga da daidaitawa yana da kyau sosai.
tabbatar da saurin launi.
Wakilin Leveling / Dispersing A lokacin da aka yi amfani da shi azaman Wakilin Farfaɗo Launi, za a iya rina masana'anta da aka rina tare da daidaitawa.
a ko'ina, ta yadda matsala ta rini masana'anta na iya kiyaye launi / launi iri ɗaya bayan jiyya, wanda ke taimakawa wajen ƙara sabbin abubuwa.
launi ko canza rini.
Leveling / Dispersing Agent kuma yana da aikin emulsification da detergent, kuma yana da ƙarin tasirin wankin.
sauran man kadi da oligomers waɗanda ba su da tsabta kafin a fara magani don tabbatar da daidaiton rini.
Wakilin Leveling / Watsawa shine Alkylphenol Kyauta.Yana da girma biodegradable kuma ana iya la'akari da shi azaman samfurin "yanayin muhalli".
Ana iya amfani da Wakilin Leveling / Dispersing a cikin tsarin sarrafa allurai ta atomatik


  • 111:1122
  • 222:3333
  • Cikakken Bayani

    FAQ

    Tags samfurin

    Wakilin Leveling / Watsawa (MAJALISAR MATAKI 02)
    Amfani: Wakilin Leveling / Dispersing, musamman dacewa da rini na polyester tare da tarwatsa dyes a cikin yanayin aiki mai mahimmanci,
    kuma a yi amfani da shi don gyaran launi.
    Bayyanar: Ruwa mai turbid rawaya mai haske.
    Kaddarorin Ionic: Anion/nonionic
    Ƙimar pH: 5.5 (10 g / l bayani)
    Solubility a cikin ruwa: Watsewa
    Kwanciyar ruwa mai ƙarfi: Mai jurewa zuwa 5°dH ruwa mai wuya
    PH kwanciyar hankali: PH3 - 8 Barga
    Ƙarfin kumfa: Sarrafa
    Daidaituwa: Mai jituwa tare da duka anionic da wadanda ba na ionic dyes da mataimaka;wanda bai dace da samfuran cationic ba.
    kwanciyar hankali na ajiya
    Ajiye a 5-35 ℃ na akalla watanni 8.Ka guji ajiya mai tsawo a wurare masu zafi sosai ko sanyi.Dama da kyau kafin amfani da kuma rufe
    akwati bayan kowace samfurin.

    Halaye
    Agent Leveling 02 ana amfani dashi galibi don yadudduka polyester rini tare da rini mai tarwatsewa, wanda yana da ƙarfi tarwatsewa.
    iyawa.Zai iya inganta ƙaura na rini sosai da sauƙaƙe yaduwar rini a cikin masana'anta ko fiber.Saboda haka, wannan samfurin ya dace musamman don kunshin yarn (ciki har da manyan yarn diamita), da rini mai nauyi ko ƙananan yadudduka.
    Wakilin LEVELING 02 yana da kyakkyawan matakin daidaitawa da aikin ƙaura kuma bashi da tantancewa da mummunan tasiri
    akan ƙimar Dye-Uptake.Saboda halayen sinadarai na musamman, ana iya amfani da LEVELING AGENT 02 azaman wakili na yau da kullun don tarwatsa rini, ko azaman mai gyara launi lokacin da aka sami matsala wajen rini, kamar rini mai zurfi sosai ko rini marar daidaituwa.
    MALAMAI MAI GIRKI 02 Lokacin amfani da shi azaman wakili mai daidaitawa, yana da kyakkyawan tasirin rini a matakin farko na rini kuma yana iya tabbatar da ingantaccen kayan rini na daidaitawa a matakin rini.Ko da a ƙarƙashin tsauraran yanayin aiwatar da rini, kamar ƙarancin wanka mai ƙarancin ruwa ko rini na macromolecular, ikonsa na taimakawa rini shiga da daidaitawa yana da kyau sosai, yana tabbatar da saurin launi.
    Agent Leveling 02 Lokacin da aka yi amfani da shi azaman Wakilin Farfaɗo Launi, za'a iya rina masana'anta da aka rini tare da juna.
    a ko'ina, ta yadda matsala ta rini masana'anta na iya kiyaye launi / launi iri ɗaya bayan jiyya, wanda ke taimakawa wajen ƙara sabon launi ko canza rini.
    MALAMAI 02 shima yana da aikin emulsification da detergent, kuma yana da ƙarin tasirin wanki akan ragowar mai da man oligomer waɗanda ba su da tsabta kafin a gyara su don tabbatar da daidaiton rini.
    Agent Leveling 02 Alkylphenol Kyauta ne.Yana da girma biodegradable kuma ana iya la'akari da shi azaman samfurin "yanayin muhalli".
    Ana iya amfani da MALAMAI 02 a cikin tsarin sarrafa allurai ta atomatik.

    Shirye-shiryen Magani:
    Ana iya diluted Agent LEVELING 02 tare da sauƙi mai sauƙi na sanyi ko ruwan dumi.

    Amfani da Dosage:
    Ana amfani da ma'auni na matakin 02 azaman wakili mai daidaitawa: ana iya amfani dashi a cikin wanka ɗaya tare da mai ɗaukar rini, ko kuma yana iya.
    a yi amfani da shi kadai a ƙarƙashin matsanancin yanayin rini a babban zafin jiki ba tare da ƙara Dye Penetrant ko Fiber Swelling Agent ba.
    Matsakaicin shawarar shine 0.8-1.5g/l;
    Agent LeVELING 02 an fara ƙara shi zuwa wanka mai rini, pH (4.5 - 5.0) an daidaita shi kuma an yi zafi zuwa 40 - 50°c,
    sa'an nan kuma aka ƙara mai ɗaukar kaya ko wasu kayan Rini
    Ana amfani da ma'aunin LEVELING 02 azaman Wakilin Farfaɗo Launi: ana iya amfani da shi kaɗai ko tare da Mai ɗauka.Nasihar
    Matsakaicin adadin shine 1.5-3.0 g / l.
    MALAMAI 02 Hakanan za'a iya amfani da shi a cikin tsaftacewar tsaftacewa don inganta saurin launi.Wannan yana da tasiri musamman
    lokacin amfani da launuka masu duhu.Ana bada shawara don gudanar da tsaftacewa a 70-80 ° C kamar haka:
    1.0 - 3.0g / l - sodium hydrosulfite
    3.0-6.0g/l - Liquid caustic soda (30%)
    0.5 - 1.5g/l -MASALLACIN KARAWA 02


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    samfurori masu dangantaka